class11aclub
class11aclub
class11aclub
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

class11aclub

:

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
(¯`•♥P¤A♥•´¯)
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
(¯`•♥P¤A♥•´¯)

đã cảm ơn : 1

nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! EmptySat Feb 27, 2010 3:06 pm

Không biết là do số phận hay vì sao nhưng cho dù jì đi nữa thì anh vẫn shock...khi biết điều đó!
sáng hôm nay,tình cờ anh nhận đc. tin nhắn của thằng bạn học cùng lớp 9.no hẹn anh tối nay về huyện thi đi chơi cùng nó,nó dẫn pồ theo.
và rồi em cũng nói tối nay em muốn gặp anh co chuyện wan trọng.anh gặng hỏi thằng bạn bô` nó tên jì và không ngò rằng...đó lại là em!

Trước đây anh đã rất có lỗi khi đã làm em tổn thương!nhưng thật sự anh không muốn làm em đau lòng.
Tình cờ được quen biết em và rồi em đã nói với anh rằng "em thik anh"
em có biết ko?khi đó anh bối rối vô cùng.
anh đã nói với em rằng anh đã có bạn gái rồi nhưng em vẫn ko chịu bỏ cuộc.Thế rồi học kỳ I vừa rồi kết wa? học của em...làm nhiều người ko ngờ đc. học lưc trung bình?từ 1 hsg->tb!!!
thế rồi chị của em (bạn của anh) đã nói rằng em học sút wa?
lúc đó anh chi muốn em đừng nghĩ đến anh nữa mà hãy chú tâm vào học nhưng ko có cách nào để em bỏ cuộc...
đành lòng anh fải nói với em rằng "ngoài vẻ đẹp bên ngoài ra em cũng chẳng có ji cả!"lúc đó anh mong rằng em thật ghét anh nhưng cũng muốn em hãy hiểu cho anh.anh biết em rất buồn thậm chí là suy sụp khi fải chịu điều ấy nhưng anh cho rằng thời gian sẽ júp em vượt wa.

Em có biết khi nghe tin em trở thành bạn gái of thằng bạn anh thì anh buồn lắm ko?
bởi lẽ thằng bạn anh nó chẳng hề thik em đâu.nó nói với anh rằng nó chỉ đùa vui với em thôi...khi anh gọi điện và nói với em diều đó thì em lại cho rằng anh wa ích kỷ.em bảo anh ko muốn có em nhưng cũng ko muốn bất kỳ ai có em?ko! em ạ,anh luôn mong em sẽ gặp 1 người thật lòng với em chứ ko fải như thằng bạn anh.

có lẽ do wa đau lòng khi anh đã làm em tổn thương nên em đã làm vậy đúng ko?anh đã wa nặng lời và anh mong rằng em sẽ tha thứ cho anh.nhưng anh ko dám nói lời xin lỗi này trứơc mặt em chi post lên topic để mọi người biết rằng anh rất thương và quý mến em...như 1 người em gái và mong những jì tốt đẹp dành cho em!bởi anh ko thể lừa dối em đc.

Jờ đây anh ko biết tối nay co nên di gặp em ko nữa!
anh phải làm sao để em tin lời anh đây?

MỌI NGƯỜI CÓ THỂ GIÚP PA 1 LỜI KHUYÊN ĐC. KO?
PA NÊN LÀM JÌ BÂY H? nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! Confused
http://www.mediafire.com/?djnzmidymmj
[aclub][no][one][admin]
Giám Sát VIP
Giám Sát VIP
[aclub][no][one][admin]

đã cảm ơn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! EmptySat Feb 27, 2010 4:52 pm

chú nói chuyện này là lần thứ hai admin nghe có phải con pé hum tết mày nói hok
hjhj kệ nó nếu nó bùn vì chuyện đó thì chắc chắn nó không iu thàng bạn mày đâu. ( còn mày muốn bảo vệ con pé đó hak? nói thì đừng bảo tao côn đò chứ giằng mạt thằng bạn mày là được)
https://class11aclub.forum-viet.com
(¯`•♥P¤A♥•´¯)
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
(¯`•♥P¤A♥•´¯)

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! EmptySun Feb 28, 2010 8:02 am

uk.tao cung cha bit fai lam sao!
nho do cha co toi tinh ji,tao ko muon lam nho do bun`
thang ban tao tinh no dao` hoa pua jo
no kua gai lam niem vui co noi no cung vay thoi
chu yeu la nho do gnhi ji minh chi khuyen thoi con nghe hook thi cung po tay
toi wa vua gap xong noi thang ra luon
noi chung lai cung bt
nho do bao "em can tg de suy nghi"
the thoi
nan!!!!
[aclub]rock_and_rap
Thành Viên Vàng
Thành Viên Vàng
[aclub]rock_and_rap

đã cảm ơn : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! EmptySun Feb 28, 2010 6:59 pm

uhm h nghi bay h noi thi chi ay cung hok tin ,thui thi cu de thoi gian chung minh tat ca ,chi? can khi chi ay nga ,khi chi ay khuy xuong vi wa dau ,pa luon o ben va an ui ,de chi ay binh tinh tro lai la dc
(¯`•♥P¤A♥•´¯)
Thành Viên Bạc
Thành Viên Bạc
(¯`•♥P¤A♥•´¯)

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! EmptySun Feb 28, 2010 8:26 pm

fai chiu chu bit sao jo.
noi chung cung cha bit lam ji
chi co cach do ma thoi
nhung du sao di nua cung fai...dan` mat thang ban ty
tot nhat la dung lam cho co pe' ton thuong vay thoi!!!
[aclub][no][one][admin]
Giám Sát VIP
Giám Sát VIP
[aclub][no][one][admin]

đã cảm ơn : 7

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! EmptyMon Mar 01, 2010 12:29 am

-ok
cho phép nó yêu nhưng mà với điều kiện ok đc làm em khóc kaka kòn không cứ theo luật mà xử
https://class11aclub.forum-viet.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!   nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!! Empty

nếu có thể cho anh nói lời xin lỗi!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang